Công ty tư vấn lắp đặt camera quan sát chuyên nghiệp Lắp Camera Quận 2, Giải pháp lắp đặt camera quan sát qua mạng từ xa bằng điện thoại công nghệ mới nhất.

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE

Giá : 0
Giá Khuyến Mãi: 0
Sản Phẩm: Ronald Jack

RG-M5000E-AC500P AC Power Module RUIJIE

📋 Đặt Điểm Đèn Điện Năng Lượng Mặt Trời RG-M5000E-AC500P Thông Số
©️ Camera RG-M5000E-AC500P Ronald Jack
🌈 Độ Nét sp Khác
🔬 Công Nghệ Camera Dùng sp Khác
💡 Giám Sát Ban Đêm sp Khác
💎 Điểm Nỗi Bật sp khac
RG-M5000E-AC500P là dòng Module là dòng AC Power Module ,370W Power Budget for PoE,Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E).Sản phẩm phù hợp cho các thiết bị switch mạng RUIJIE.phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,...

THÔNG SỐ KỸ THUẬT SẢN PHẨM : 

Thông số kỹ thuật AC Power Module RUIJIE RG-M5000E-AC500P
  • – AC Power Module
  • – 370W Power Budget for PoE
  • – Up to 24 PoE ports or 12 PoE+ ports (only for RG-S2910C-24GT2XS-HP-E and RG-S2910C-48GT2XS-HP-E)
  • – Xuất xứ: Trung Quốc.
  • – Bảo hành: 3 năm.

 

 

 



  • Lắp đặt camera tân phú VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH

    VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH

    Liên Hệ
    VPH-322 PIR Camera Quan Sát VANTECH là dòng camera quan sát IP hồng ngoại PIR.camera thiết kế thân trụ ngoài trời chuyên dụng.Với camera độ phân giải 2.0 Megapixel,tầm quan sát hồng ngoại 30 mét.Hỗ trợ chức năng quan sát ngày và đêm .Hỗ trợ chức năng PIR 7m-120°, Spotlight, Siren..Đàm thoại 2 chiều.Hỗ trợ chuẩn kết nối Onvif.Camera phù hợp cho các công trinh lớn,siêu thị,kho xưởn,văn phòng,cửa hàng,... .

  • Lắp đặt camera tân phú SC-Z4LS Công tắc cảm ứng ISACHI

    SC-Z4LS Công tắc cảm ứng ISACHI

    1,100,000 VNĐ
    SC-Z4LS Công tắc cảm ứng ISACHI. sản phẩm có thiết kế chắc chăn tính thẫm mỹ cao. Hỗ trợ điện áp đầu vào Điện áp đầu vào: 100-240V AC 50/60HZ,Hỗ trơ Chuẩn kết nối: Zigbee/ Wifi,Quy cách: 4 nút,Màu sắc: Trắng, đen, vàng .

    Lắp đặt camera tân phú Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S

    Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S

    Liên Hệ
    Thẻ mở rộng cho WS6816 RUIJIE WNM-4GE-S sản phâm là Thẻ mở rộng cho kiểu Ruijie RG-WS6816 Hỗ trợ 4 cổng kết hợp sợi quang / đồng.

    Lắp đặt camera tân phú 40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE

    40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE

    Liên Hệ
    40G-QSFP-LR4-SM1310 Module Quang RUIJIE Sản phẩm là modun quan QSFP+ Transceiver, LC (1310nm)..

    Lắp đặt camera tân phú RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE

    RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE

    Liên Hệ
    RG-S5750C-48SFP4XS-H Switch 48 port RUIJIE,sản phẩm là dòng switch chuyên dụng,switch thiết kế chắc chắn,sản phẩm tích hợp 48 cổng lan1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports,Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 252Mpps ,Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA150-IF Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

    Lắp đặt camera tân phú RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE

    RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE

    84,016,000 VNĐ
    RG-S5750C-28SFP4XS-H Switch 28 cổng RUIJIE là dòng switch cao cấ,sản phẩm có thiết kế chắc chắn,thẫm mỹ cao.Sản phẩm thiết kế 28 cổng 1G SFP ports, 4 cổng 10G SFP ports.Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps ,Tốc độ chuyển gói tin: 222Mpps.Nguồn: yêu cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA70I hoặc RG-PD70I.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,cửa hàng,... .

    Lắp đặt camera tân phú RG-S5750C-48GT4XS-H Switch 48 cổng RUIJIE

    RG-S5750C-48GT4XS-H Switch 48 cổng RUIJIE

    Liên Hệ
    RG-S5750C-48GT4XS-H sản phẩm là dòng switch cao cấp chuyên dụng. Sản phẩm thiết kế chắc chắn hỗ trợ tối đã 48 cổng mạng LAN với công suất 48 Cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng 10G SFP ports,Tốc độ chuyển mạch: 598Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: 252Mpps,Nguồn: yêu A105cầu sử dụng ít nhất 1 nguồn RG-PA70I hoặc RG-PD70I.Sản phẩm phù hợp cho các công trình dự án nhỏ,thích hợp cho văn phòng,cửa hàng,siêu thị,... .

    Lắp đặt camera tân phú RG-S2952G-E V3 Switch 48 công RUIJIE

    RG-S2952G-E V3 Switch 48 công RUIJIE

    22,455,000 VNĐ
    RG-S2952G-E V3 Switch 48 công RUIJIE sản phẩm là dòng switch 48 cổng cao cấp. Sản phẩm 48 cổng 10/100/1000BASE-T.4 cổng GE SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: Up to 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: Up to 132Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz,Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C,Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng ,văn phòng,công ty,... .

    Lắp đặt camera tân phú RG-S2928G-EV3 Switch 24 cổng RUIJIE

    RG-S2928G-EV3 Switch 24 cổng RUIJIE

    12,845,000 VNĐ
    RG-S2928G-E V3 Switch 24 cổng RUIJIE là sản phẩm dòng switch cao cấp,hỗ trợ 24 Cổng 10/100/1000BASE-T,4 cổng GE SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: Up to 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: Up to 96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz,Dễ dàng quản lý và cấu hình qua Ruijie cloud.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,cửa hàng,văn phòng,....

    Lắp đặt camera tân phú RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch HPoE 24 cổng RUIJIE

    RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch HPoE 24 cổng RUIJIE

    30,873,000 VNĐ
    RG-S2910-24GT4SFP-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE.thiết bị bao gồm 24 Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W.4 cổng SFP ports (Non-Combo),Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps,Tốc độ chuyển gói tin: 42Mpps/96Mpps,Nguồn AC 100~240V, 50/60Hz.Sản phẩm phù hợp cho các công trình,siêu thị,văn phòng,cưa hàng,.. .

    Lắp đặt camera tân phú RUIJIE RG-S2910-24GT4XS-UP-H

    RUIJIE RG-S2910-24GT4XS-UP-H

    43,333,000 VNĐ
    RG-S2910-24GT4XS-UP-H(V3.0) Switch 24 cổng RUIJIE sản phẩm là dòng switch 24 cổng Cổng 10/100/1000BASE-T PoE/PoE+, tổng công suất 370W,Hỗ trợ 4 cổng 1G/10G SFP+ ports (non-Combo).Tốc độ chuyển mạch: 256Gbps.Tốc độ chuyển gói tin: 96Mpps.Thiết bị phù hợp cho các công trình,văn phòng,cửa hàng,siêu thị,... .

    Lắp đặt camera tân phú M2910-01XS Interface Module RUIJIE

    M2910-01XS Interface Module RUIJIE

    3,285,000 VNĐ
    M2910-01XS Interface Module RUIJIE sản phẩm là thiết bị gắn thêm vào các thiết bị switch sản phẩm bao gồm 1-Port 10G SFP+ Interface Module, for S2910XS PoE models.

Gói camera giá rẻ
  • Lắp đặt camera tân phú Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW

    Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW

    5.800.000
    Bộ 4 Camera IP Wifi Dahua DH-IPC-HDW1230DT-STW thương hiệu Dahua, Cảm biến CMOS 2.0 MP hình ảnh sắc nét,tích hợp mic và loa đàm thoại 2 chiều âm thanh to rõ, hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ lên đến 128gb có hồng ngoại ban đêm tầm xa 30m phù hợp lắp cho gia đình, văn phòng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    Bộ Camera IP Giá Rẻ Dahua DH-HFW1230S1P

    5,900,000 VNĐ
    Bộ camera IP giá rẻ Dahua DH-IPC-HFW1230S1P-S5 là dòng camera IP hỗ trợ POE có độ phân giải 2.0 MP, chất lượng hình ảnh sắc nét. Hỗ trợ chế độ quan sát ngày đêm (ICR),chống ngược sáng (DWDR, Chức năng tự động cân bằng trắng (AWB), Chức năng tự động bù sáng (AGC).Chống ngược sáng (BLC), Chức năng chống nhiễu (3D-DNR) phù hợp lắp ngoài trời hoặc các khu vực có khi hậu khắc nghiệt..

  • Lắp đặt camera tân phú Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình

    5,900,000 VNĐ
    Lắp Camera IP Giá Rẻ Cho Gia Đình DAHUA DH-IPC-HDW1230T1-S5 hình ảnh Full HD sắc nét, độ sáng cao, hỗ trợ công nghệ IP POE cho phép cấp nguồn cho camera trên cáp Ethernet, hỗ trợ hồng ngoại ban đêm thông minh 30m. Phù hợp lắp đặt cho gia đình, văn phòng, cửa hàng, ....

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    Bộ Camera Ip Giá Rẻ Cho Kho Bãi

    6,400,000 VNĐ
    KBVISION KX-A2101N2-D là dòng camera IP 2.0MP H265+ chính hãng, chất lượng cao. Sản phẩm camera quan sát KBVISION chất lượng siêu nét đảm bảo hài lòng khách hàng khó tính nhất..

  • Lắp đặt camera tân phú Trọn Bộ Camera Quan Sát Công Nghệ Ip Cho Gia Đình

    Trọn Bộ Camera Quan Sát Công Nghệ Ip Cho Gia Đình

    6,500,000 VNĐ
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2112N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera ..

  • Lắp đặt camera tân phú Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    Bộ Camera Ip Cho Xưởng Sản Xuất Giá Rẻ

    6.600.000
    Trọn bộ Camera Kbvision KX-A2111N2 là dòng sản phẩm camera KX-Series nhập khẩu chất lượng tốt,thiết kế nhỏ gọn đẹp mang tính thẩm mỹ cao ,hỗ trợ đèn LED SMD công nghệ mới giúp cho hiệu suất phát sáng cao, ánh sáng đồng đều, tự điều chỉnh công suất chống lóa, tiết kiệm điện năng, tăng cao tuổi thọ của camera .